Đèn chiếu sáng sự cố Kentom KT2200EL
Giá 240.000đ/Cái
Đặt hàng
240.000 CÓ KIỂM ĐỊNH, BÁN THEO THÙNG 10 CÁI,  MUA LẺ 270K
Ưu điểm của đèn sự cố Kentom
Đèn chiếu sáng sự cố có chế độ bảo vệ sạc tự động ngắt mạch khi đầy bình.
Sản phẩm có hiển thị báo trong khi sạc điện.
Sử dụng pin khô, vận chuyển an toàn trong sử dụng nên bạn hoàn toàn có thể an tâm.
Vỏ đèn làm bằng chất liệu cao cấp, cách điện an toàn khi sử dụng và chống ẩm.
Hướng dẫn sử dụng đèn sự cố mắt ếch Kentom KT 2200EL
a. Công tắc đèn:
Bật công tắc về vị trí OFF: Đèn 1 & 2 ở chế độ tắt an toàn
b. Chế độ Test:
Xem thêm: Kim thu sét chính hãng
                  Thiết bị báo cháy
                  Báo giá thiết bị PCCC
                           Thi công hệ thống PCCC
ĐẶC ĐIỂM SẢN PHẨM
1. Là sản phẩm của KENTOM Việt Nam, đơn vị chuyên sản xuất các dòng đèn sự cố, khẩn cấp.
2. Đèn sự cố KT-2200 KENTOM sử dụng nguồn điện sạc 220V/50Hz, với 2 bóng đèn 6W, điện áp 6V sử dụng sạc bằng bình ắc quy khô 5Ah với dòng điện sạc 250mA.
4. Đèn sạc trong 24 giờ, khi sạc có hiển thị đèn báo.
5. Đèn chiếu sáng trong 2 giờ đối với 2 bóng đèn và chiếu sáng được 4 giờ với 1 bóng đèn hoạt động.
6. Hoạt động tốt ở mức nhiệt độ từ 15 đến 40 độ C.
7. Kích thước sản phẩm 220 x 245 x 85mm.