Đầu dò khói quang 24VDC-Q01-2
Đầu dò khói quang 24VDC-Q01-2
Mã số Q01-2
Giá 221.000đ/Cái
Đặt hàng
+ Mã sản phẩm: Q01-2
+ Hãng sản xuất: Horing
+ Xuất xứ: Taiwan
+ Phạm vi điện áp: 12 -> 30VDC
+ Báo động hiện tại: 40mA
+ Dòng chờ 25 – 75 μA
+ Nhiệt độ môi trường xung quanh: -100C – 550C
+ Kích thước 102mm (D) x 48mm (H)
+ Màu sắc : Trắng
Đầu dò khói quang 24VDC-Q01-2
- Sử dụng nhiều lần, độ bền cao, dễ bảo trì. Làm sạch bên trong bằng cách tháo vỏ bên ngoài.
- 2 đèn led hiển thị riêng biệt để dễ dàng và nhanh chóng nhận biết tình trạng của đầu báo.
- Là thiết bị PCCC sử dụng lưới lỗ 0.5mm để chống côn trùng và bụi.
- Dây kết nối không phân cực dễ dàng lắp đặt và tránh gây lỗi cho hệ thống.
- Vỏ làm bằng nhựa chống cháy.
Thông số kỹ thuật
- Nguồn điện: 24VDC.
- Phạm vi điện áp: 12 ~ 30VDC.
- Báo động hiện tại 40mA.
- Dòng điện: 25 ~ 75μA.
- Thiết lập độ nhạy: Tuân theo chuẩn EN54.
- Đầu báo khói được làm bằng vật liệu: Nhựa chống cháy.
- Nhiệt độ môi trường: -10ºC ~ +55ºC.
- Kích thước: 102 x 48 mm.